Lady Killer Band
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn Lady Killer Band,
Nếu bạn đã có tài khoản thì xin mời bạn Đăng nhập
Nếu bạn chưa có tài khoản thì xin mời bạn "Đăng kí"
Lady Killer Band
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn Lady Killer Band,
Nếu bạn đã có tài khoản thì xin mời bạn Đăng nhập
Nếu bạn chưa có tài khoản thì xin mời bạn "Đăng kí"
Change background image
Lady Killer Band

WE ARE DEVIL MDG

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Tue Dec 13, 2011 2:28 pm
Bb0yprime
Bb0yprime
Bb0yprime

Adminstrator

Tai nạn kinh hoàng tại TP.HCM: Cậu bé 9 tuổi đã ra đi

Nghe tin gia đình gặp nạn khiến hầu hết mọi người đều tử vong, cha Hiếu từ nước ngoài bay về. Bạn bè cùng lớp thì gởi cho em những lá thư đẫm nước mắt. Vậy mà, em đã ra đi lúc 16h5 ngày 12/12.

Tin từ bác sĩ Trần Quang Vinh-Trưởng khoa Hồi sức ngoại Thần kinh BV Chợ Rẫy cho biết mặt dù được điều trị tích cực nhưng cháu Nguyễn Trí Hiếu (9 tuổi), nạn nhân vụ tai nạn giao thông kinh hoàng trên đường Nguyễn Hữu Cảnh (phường Bến Nghé, quận 1-TP.HCM) vào tối 10/12 đã không qua khỏi.

Bác sĩ Vinh cho biết lúc cấp cứu cháu Hiếu đã hôn mê, sau đó hôn mê nặng hơn và được chuyển lên Khoa Hồi sức ngoại thần kinh. Ngoài những tổn thương nói trên, cháu Hiếu còn bị gãy đùi trái.
Cảm Động Thật!!! T736379
Cha cháu Hiếu buồn bã bên giường bệnh con và hàng trăm lá thư thăm hỏi của bạn bè
Cảm Động Thật!!! T736380
Những lá thư cầu nguyện cho Hiếu chóng khỏe mạnh

Trước đó, nghe tin gia đình gặp nạn, thượng tá Nguyễn Trí Dũng, Tùy viên quốc phòng Nước Cộng hòa XHCN Việt Nam tại Cộng hòa Boliviar Venezuela, cha cháu Nguyễn Trí Hiếu lập tức bay về và hai ngày sau mới đến Việt Nam. Ông khóc không thành tiếng: "Bỗng phút chốc tôi mất cả gia đình...".
Được biết, Hiếu đang học lớp 3C trường tiểu học Trần Quốc Thảo, quận 3, TP.HCM. Hôm nay, cô giáo cháu Hiếu đã đến thăm và mang theo hàng trăm lá thư viết tay của bạn bè cùng lớp, cùng trường.
Nét chữ đều đều, tím biếc của một người bạn cùng lớp gởi cho Hiếu khiến ai đọc cũng chạnh lòng: “Trí Hiếu à! Cậu biết không? Những ngày cậu vắng, cả lớp giống như mất vui đi. Ở nhà thương cậu có khỏe không? Tớ buồn lắm, cả Hà Vy và Thùy Minh đều buồn, cả lớp đều nhớ cậu. Tớ mong cậu khỏe bệnh mau và tự tin để đối mặt với những thử thách trong cuộc sống. Nhớ là hết bệnh để cậu đi học, lớp sẽ lại vui như ngày nào…”

Cảm Động Thật!!! T736381
Vậy mà, những lời chúc trên của các bạn Hiếu đã không thành sự thật!
Cảm Động Thật!!! T736382
Những bức thư được bạn bè cùng lớp gởi đến cho Hiếu
Trước đó, lúc 22h40 ngày 10/12, Nguyễn Vũ Thông (SN 1981, ngụ quận Bình Thạnh – TP.HCM) điều khiển ôtô Fortuner lưu thông trên đường Nguyễn Hữu Cảnh (hướng từ quận Bình Thạnh vào quận 1) với tốc độ kinh hoàng.
Xe của Thông lao thẳng sang dải phân cách rồi đâm trực diện vào xe ôtô do chị Trần Thị Bích Liên (SN 1971, ngụ TP Hà Nội) cầm lái chạy làn đường ngược lại. Vụ tai nạn khiến chị Bích Liên, ông Trần Văn Phần (SN 1936, cha chị Liên) và Nguyễn Trí Trung (SN 1994, con chị Liên) tử nạn

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Bb0yprime
Trả lời nhanh
Tue Dec 13, 2011 2:31 pm
Jack.Nguyễn
Jack.Nguyễn
Jack.Nguyễn

Người Sáng Lập

Hix,cảm động quá
https://ladykillerband.forumvi.com

Thích